บันเทิง

ทีวีหรรษา (ศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2554)

ทีวีหรรษา  (ศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2554)
เกาะติดข่าวสาร >> คมชัดลึก ออนไลน์
logoline

ช่อง 3 
 06.30 เรื่องเล่าเช้านี้ 08.30 ผู้หญิงถึงผู้หญิง/แจ๋ว 10.00 มาสเตอร์คีย์ เวทีแจ้งเกิด 10.25 ก่อนบ่ายคลายเครียด 11.00 โต๊ะข่าวบันเทิง 11.35 เที่ยงวันทันเหตุการณ์ 13.00 ตำนานรักดอกเหมย เรื่อง อุ้ยเสี่ยวป้อ 14.00 สีสันบันเทิงสด 14.20 ตู้ปณ. ข่าว 3 14.45 ละคร พระจันทร์สีรุ้ง 15.55 สมรภูมิไอเดีย 16.20 เรื่องเด่นเย็นนี้ 18.00 อมยิ้ม 18.30 ละคร เทพธิดาปลาร้า ไห 2 20.00 ข่าวในพระราชสำนัก/เก็บตก 20.30 ละคร สืบสวนป่วนกำลัง 3 22.30 ข่าว 3 มิติ 23.00 รู้จริงปะ ยกกำลัง 3 24.15 เซย์...ไฮ

ช่อง 5
 06.00 ข่าว 5 หน้า 1 08.30 บุษบาบานเช้า 09.30 เช้านี้ที่ช่อง 5 10.00 คุยข่าว 10 โมง 10.45 ละคร อยากหยุดตะวันไว้ที่ปลายฟ้า 11.35 สนามเป้าข่าวเที่ยง 12.25 เฮ สเตชั่น 13.15 แจกแหลก  13.50 สถานีลูกทุ่งไทยแลนด์ 14.10 พาเที่ยวทั่วไทย 14.35 สารพัดเรื่องทั่วเมืองไทย 15.05 โมเดิร์น วาไรตี้ 15.30 รักบ้านเกิด 16.05 มหานครแห่งใต้ร่มพระบารมี 16.30 อร่อยช่อง 5 17.20 ฮาร์ดคอร์ข่าว 18.00 บันทึกลึกลับ 19.00 ข่าวภาคค่ำ  20.25 ละคร เซน...สื่อรักสื่อวิญญาณ 21.20 คริส ดีลิเวอรี่ 22.20 เอสเอ็มอี ตีแตก 23.10 ทีน พลัส โชว์

ช่อง 7
 06.00 เช้านี้...ที่หมอชิต 07.30 คันปาก 08.30 หนังรอบเช้า เสนอ ภ.เกาหลีชุด ON AIR เลาห?นีกโลกมายา ตอน 12 10.30 ชุมทางเสียงทอง 11.30 ข่าวภาคเที่ยง/สปอร์ตแฟน/เที่ยงบันเทิง 13.00 ละคร ปมรัก รอยอดีต 15.00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันชกมวย "มหกรรมมวยโลก ต้านภัยยาเสพติด จากจังหวัดชัยภูมิ 17.00 ข่าวภาคค่ำ 18.00 เจาะประเด็น 18.45 ละคร หวานใจท้ายครัว 19.45 ข่าวภาคค่ำ 20.30 ละคร โบ๊เบ๊ 22.30 ประเด็นเด็ด 7 สี 23.00 วันวานยังหวานอยู่

ช่อง 9
 06.00 เช้าข่าวข้น 08.00 เช้าดู ... วู้ดดี้ 09.00 สโมสรสุขภาพ/จับเงินชนทอง 10.00 Money Daily / เมืองไทย เมืองยิ้ม 11.00 ไนน์เอ็นเตอร์เทน 11.45 ข่าวเที่ยง 13.05 โมเดิร์นไนน์ ซีรีส์ 14.00 ฮาจะเกร็ง 14.30 คุยโขมงบ่าย 3 โมง 15.15 บ่ายนี้มีคำตอบ 16.00 อ่านเอาเรื่อง 16.30 โลกการ์ตูนมหาสนุก 17.10 บอก 9 เล่าสิบ 17.30 มหัศจรรย์สัตว์โลก 18.00 ข่าวค่ำ 1 19.15 ละคร ไต้ฝุ่นสุดซ่า สายฟ้าจอมกวน 20.00 ข่าวค่ำ 2 /ดาวกระจาย 20.35 กบนอกกะลา 21.25 ราชรถมาเกย 21.50 ข่าวข้น คนข่าว 22.50 Princess Diary 23.50 เอเชี่ยน มิวสิก

ช่อง 11
 06.00 ข่าวภาคเช้า 08.00 News Line 09.00 มองรัฐสภา 10.10 SME ชี้ช่องรวย 11.35 Business Smart 12.00 ข่าวภาคเที่ยง 13.30 หมายเหตุประเทศไทย 14.05 ร่วมมือร่วมใจ 15.05 รอบภูมิภาค 15.30 หอ ฮ่อ 16.10 ละอองน้ำ/คิดเช่นคุณ 17.00 ดิ แอนนิเมเตอร์ 17.30 ห้องข่าวภูมิภาค 18.00 ข่าวภาคค่ำ 20.00 ข่าวในพระราชสำนัก 20.30 คุยนอกทำเนียบ 21.05 เกาที่คัน 22.05 คัดข่าวเด่น 23.00 ชนะโรค/เดินหน้าพัฒนาราชการไทย

ช่องทีวีไทย
 06.00 ข่าวเช้า 07.00 กิน อยู่ ... คือ 08.00 สถานีสีเขียว 08.30 ล้อ เล่น โลก 09.00 ทันข่าว 9 โมง 09.30 ชั่วโมงทำกิน 10.05 ซีรีส์ญี่ปุ่น ร้านดอกไม้ที่ไร้กุหลาบ 11.05 ครอบครัวเดียวกัน 12.00 ข่าวเที่ยง 13.00 ศิลป์สโมสร 13.30 One World โลกใบเดียวกัน 14.05 สถานีประชาชน 15.05 ครูมืออาชีพ 15.20 English sos 15.45 ขบวนการฟันน้ำนม 16.05 ท้าให้อ่าน 16.20 เด็กอาร์ต 17.00 ทันข่าวเด่น 17.30 หลงกรุง 18.00 สารคดี ท่องโลกกว้าง 19.00 ข่าวคํ่า 20.20 ภ.ซีรีส์ญี่ปุ่น เรื่อง เรียวมะ จอมคนพลิกแผ่นดิน 21.10 ตอบโจทย์เลือกตั้ง 54 22.00 ที่นี่ ไทยพีบีเอส 22.30 คุยกับแพะ 23.30 ดอกรักบานแฉ่ง 00.30 ข่าวดึก   

Nation Channel
 06.00 ห้องข่าวรับอรุณ 08.00 เก็บตกจากเนชั่น 10.00 ชั่วโมงธุรกิจ 10.45 ชีพจรโลกธุรกิจ 11.00 ชาวกรุง 12.00 เก็บตกจากเนชั่น ภาคเที่ยง 13.30 ระวังภัย 16.00 เกาะติดข่าว 16 นาฬิกา 16.30 ทีวีไดเร็ค 17.00 เกาะติดข่าวร้อน 17.10 เกาะกระแสหุ้น 17.30 ย้อนตำนานร้านอร่อย 18.00 10 ข่าวเด่น/เก็บตกเศรษฐกิจ 19.00 เก็บตกจากเนชั่นภาคคํ่า 20.30 คม ชัด ลึก 22.00 เนชั่นนิวส์รูม 22.15 เจาะลึกข่าวร้อน 23.00 หมายจับกับบรรจง/แมงโก้ การ์เด้น

ช่อง แมงโก้
 06.00 ว้าวุ่นรุ่นเล็ก/Bolt&Biip 07.05 แมงโก้ คาเฟ่ 08.30 แมงโก้ แบงโก้ 09.35 แมงโก้ การ์เด้น ไฮไลท์ 10.00 คนไทยมีไอเดีย 11.00 มหาวิทยาลัยพลาซ่า 12.00 แมงโก้ การ์เด้น 13.00 แมงโก้ ซีรีส์  14.30 แมงโก้ คาเฟ่ 15.10 Hair story / FBI 16.00 แมงโก้ แบงโก้ 17.00 ว้าวุ่นรุ่นเล็ก / Bolt&Biip 18.00 COLOR&STYLE 19.00 แมงโก้ ซีรีส์ 20.00 แมงโก้ การ์เด้น  22.30 คลับ เซ็นเตอร์พอยต์ 23.05 มหาวิทยาลัยพลาซ่า

โทรทัศน์เพื่อการศึกษา (ETV)
 06.05 นาทีแห่งธรรม 07.30 เปิดโลกนิทาน 08.05 หุ่นละครเล็ก 09.00 น่ารัก น่าเลี้ยง 10.00 น้ำพักน้ำแรง 11.00 เรามาร้องเพลงกัน 12.00 คิดได้ไง 13.00 ข่าวการศึกษา 13.30 อบรมด้านการศึกษาพิเศษ 14.30 ชีวิตเลือกได้ 15.00 สีสันเมืองไทย 16.00 เรียนรู้วิทย์-คณิตกับ สสวท. 17.00 ไท้จี๋ชี่กง 19.00 อีทีวีติวเข้มเติมเต็มความรู้ 20.00 ข่าว 20.35 ครูมืออาชีพ 21.00 โฮ่ง โฮ่ง เหมียว 22.35 โอเพ่น เวิลด์ 23.30 นาทีแห่งธรรม

logoline
แท็กที่เกี่ยวข้อง