บันเทิง

ทีวีหรรษา (พฤหัสบดีที่ 2 มิถุนายน 2554)

ทีวีหรรษา  (พฤหัสบดีที่ 2 มิถุนายน 2554)
เกาะติดข่าวสาร >> คมชัดลึก ออนไลน์
logoline

ช่อง 3 
 06.00 เรื่องเล่าเช้านี้ 09.30 ผู้หญิงถึงผู้หญิง/แจ๋ว 10.00 มาสเตอร์คีย์ เวทีแจ้งเกิด 10.25 ก่อนบ่ายคลายเครียด 11.00 โต๊ะข่าวบันเทิง 11.35 เที่ยงวันทันเหตุการณ์ 13.00 ตำนานรักดอกเหมย เรื่อง อุ้ยเสี่ยวป้อ 14.00 สีสันบันเทิงสด 14.20 ตู้ปณ. ข่าว 3 14.45 ละคร พระจันทร์สีรุ้ง 15.55 ซิงกิ้ง คิดส์ 18.00 เรื่องเด่นเย็นนี้ 18.00 การ์ตูน โลกนิทาน 18.30 ละคร เทพธิดาปลาร้า ไห 2 20.00 ข่าวในพระราชสำนัก/เก็บตก 20.30 ละคร ทาสรัก 22.30 ข่าว 3 มิติ 23.00 ละคร เป็นต่อ 24.15 รู้ค่าพลังงาน/ชู้รัก ชูรส

ช่อง 5
 06.00 ข่าว 5 หน้า 1 08.30 บุษบาบานเช้า 09.30 เช้านี้ที่ช่อง 5 10.00 คุยข่าว 10 โมง 10.45 ละคร อยากหยุดตะวันไว้ที่ปลายฟ้า 11.35 สนามเป้าข่าวเที่ยง 12.25 เฮ สเตชั่น 13.15 แจกแหลก 13.40 บันเทิงยามบ่าย/ลุยสุดสุดประเทศไทย 14.35 เดอะฮีโร่ 15.10 นัดพบหน้าอำเภอ 16.30 ยอดเชฟไทย 17.20 ฮาร์ดคอร์ข่าว 18.00 ละครชีวิตจริง ชุด 84000 18.25 บัลลังก์คนดี 19.00 ข่าวภาคค่ำ 20.30 ละคร ข้ามเวลาหารัก 21.20 โอโน่ โชว์ 22.20 เจาะใจ 23.30 มอสกินซ่า

ช่อง 7
 06.00 เช้านี้...ที่หมอชิต 07.30 คันปาก 08.30 หนังรอบเช้า เสนอ ภ.เกาหลีชุด ON AIR เลาห?นีกโลกมายา ตอน 8 10.30 ชุมทางเสียงทอง 11.30 ข่าวภาคเที่ยง/สปอร์ตแฟน/เที่ยงบันเทิง 13.00 ละคร ปมรัก รอยอดีต 15.00 ถ่ายทอดสด การแข่งขันชกมวย "ศึก M 150 ยอดมวยพิชิตบัลลังก์โลก" ป้องกันแชมป์เฉพาะกาล  PABA - WBA  รุ่นแบนตัมเวต ระหว่าง ทับทิมแดง ศิษย์หลวงพ่อพูล กับ เกลน พอร์ราส พร้อมคู่มวยประกอบรายการ จากจังหวัดจันทบุรี 17.00 ข่าวภาคค่ำ 18.00 เจาะประเด็น 18.45 ละคร หวานใจท้ายครัว 19.45 ข่าวภาคคํ่า 20.30 ละคร ลุย 22.30 ประเด็นเด็ด 7 สี 23.00 เรื่องจริงผ่านจอ

ช่อง9
 06.00 เช้าข่าวข้น 08.00 เช้าดู ... วู้ดดี้ 09.00 สโมสรสุขภาพ/จับเงินชนทอง 10.00 Money Daily 10.30 ชีวิตสำเร็จรูป 11.00 ไนน์ เอ็นเตอร์เทน 11.45 ข่าวเที่ยง 13.05 โมเดิร์นไนน์ ซีรีส์ 14.00 ฮาจะเกร็ง 14.30 คุยโขมงบ่าย 3 โมง 15.15 บ่ายนี้มีคำตอบ 16.00 บ้านการ์ตูน 16.30 โลกการ์ตูนมหาสนุก  17.10 บอก 9 เล่าสิบ 17.30 มหัศจรรย์สัตว์โลก 18.00 ข่าวค่ำ 1 19.15 ละคร สุดหัวใจ...เจ้าชายเทวดา 20.00 ข่าวค่ำ 2 /ดาวกระจาย 20.35 Sponge ฉลาดสุดสุด ปี 2 21.25 ราชรถมาเกย 21.50 ข่าวข้น คนข่าว 22.50 ล้วงลับอัพโหลด

ช่อง 11
 06.00 ข่าวภาคเช้า 08.00 News Line 09.00 มองรัฐสภา 10.15 วิสัยทัศน์กฎหมายไทย 11.35 Business Smart 12.00 ข่าวภาคเที่ยง 13.00 รอยยิ้มของแผ่นดิน 13.30 ถ่ายทอดสด ประชุมสภาผู้แทนราษฎร เพื่อตอบกระทู้ถามสด 15.05 รอบภูมิภาค 15.30 ใต้เบื้องพระยุคลบาท 16.10 แผ่นดินทอง 16.35 ฉลาดคิด 17.35 ห้องข่าวภูมิภาค 18.00 ข่าวภาคค่ำ 20.00 ข่าวในพระราชสำนัก 20.30 คุยนอกทำเนียบ 21.00 ตรงเป้าเข้าประเด็น 22.05 คัดข่าวเด่น 23.00 คนวงใน

ช่องไทยพีบีเอส
 06.00 ข่าวเช้า 07.00 กิน อยู่ ...คือ 08.00 โลกนักอ่าน บ้านนักเขียน 08.30 พันแสงรุ้ง 09.00 ทันข่าว 9 โมง 09.30 ชั่วโมงทำกิน 10.05 ซีรีส์ญี่ปุ่น ร้านดอกไม้ที่ไร้กุหลาบ 11.05 โลกหลากมิติ  12.00 ข่าวเที่ยง 13.00 ศิลป์สโมสร 13.35 ยิ้มสู้ 14.05 สถานีประชาชน 15.05 ครูมืออาชีพ 15.20 English Breakfast 15.45 ขบวนการฟันน้ำนม 16.05 ท้าให้อ่าน 16.20 ไทยประลอง 17.00 ทันข่าวเด่น 17.30 ประกาศภาวะฉุกคิด 18.00 สารคดี ท่องโลกกว้าง 19.00 ข่าวคํ่า 20.20 ภ.ซีรีส์ ญี่ปุ่น เรียวมะ จอมคนพลิกแผ่นดิน 21.10 เกมโชว์ คุณเลือกเอง 21.30 ตอบโจทย์ข่าว 22.30 พื้นที่ชีวิต 22.00 ที่นี่ ทีวีไทย 23.00 Hot Short Films 00.00 ข่าวดึก

Nation Channel
 06.00 ห้องข่าวรับอรุณ 08.00 เก็บตกจากเนชั่น 10.00 ชั่วโมงธุรกิจ 10.45 ชีพจรโลกธุรกิจ 11.00 ชาวกรุง 12.00 เก็บตกจากเนชั่น ภาคเที่ยง 13.30 ระวังภัย 16.00 เกาะติดข่าว 16 นาฬิกา 16.30 ทีวีไดเร็ค 17.00 เกาะติดข่าวร้อน 17.10 เกาะกระแสหุ้น 17.30 สถาบันคนรักสุขภาพ 18.00 10 ข่าวเด่น/เก็บตกเศรษฐกิจ19.00 เก็บตกจากเนชั่นภาคคํ่า 20.30 คม ชัด ลึก 22.00 เนชั่นนิวส์รูม 22.15 เจาะลึกข่าวร้อน 23.00 ตระเวนทั่วไทย/แมงโก้ การ์เด้น

ช่อง แมงโก้
 06.00 ว้าวุ่นรุ่นเล็ก/Bolt&Biip 07.05 แมงโก้ คาเฟ่ 08.30 แมงโก้ แบงโก้ 09.35 แมงโก้ การ์เด้น ไฮไลท์ 10.00 6 NATURE 11.00 มหาวิทยาลัยพลาซ่า 12.00 แมงโก้ การ์เด้น 13.00 แมงโก้ ซีรีส์  14.30 แมงโก้ คาเฟ่ 15.10 เฟมินิสต์ ทอล์ค 16.00 แมงโก้ แบงโก้ 17.00 ว้าวุ่นรุ่นเล็ก / Bolt&Biip 18.00 COLOR&STYLE 19.00 แมงโก้ ซีรีส์ 20.00 แมงโก้ การ์เด้น  22.30 คลับ เซ็นเตอร์พอยต์ 23.05 มหาวิทยาลัยพลาซ่า

โทรทัศน์เพื่อการศึกษา (ETV)
 06.05 นาทีแห่งธรรม 07.30 ครูประถมคนเก่ง 08.30 ฝรั่งเศสเบื้องต้น 09.30 ต้นไม้เพื่อนชีวิต 10.30 ถอดรหัสพิบัติภัย 11.00 บุหงารำไป 12.00 ผจญภัยไร้พรมแดน 13.00 ภาษาในเพลง 14.30 คู่คิดการเรียนรู้ 15.30 ลักยิ้ม 16.00 เรียนรู้วิทย์คณิต กับ สสวท. 17.00 ลีลาลีลาศ 18.05 ทำกินก็ได้ ทำขายก็ดี 19.00 อีทีวีติวเข้มเติมเต็มความรู้ 20.00 ข่าว 20.35 ครูมืออาชีพ 21.00 ฝรั่งเศสเบื้องต้น 22.35 โอเพน เวิล์ด 23.30 นาทีแห่งธรรม

logoline
แท็กที่เกี่ยวข้อง